Máy phát quang 1550NM PDI-8500HC

 

 Mô tả Sản phẩm
Thiết bị phát quang điều chế bên ngoài 1550nm là thiết bị lõi trong hệ thống mạng RFTV.RFTV là một chương trình phát sóng video analog và kỹ thuật số đơn hướng. Nó sử dụng chế độ điều chế hiệu quả cao cho sóng mang RF và nền kinh tế, tính linh hoạt và hiệu lực băng thông của nó vượt xa so với IPTV. Bằng việc áp dụng chế độ truy cập EPON, GEPON hoặc P2P để nhận ra ba chế độ phát và FTTx, mạng phát sóng RFTV trong bước sóng quang 1550nm vẫn đóng một vai trò quan trọng.
Công nghệ điều chế bên ngoài 1550nm cho máy phát quang học không có tia laser chirp, độ phân tán thấp, và tỷ lệ tuyệt chủng lớn, với đặc tính tuyệt vời trong phạm vi 47 ~ 862MHz. Bộ điều biến bên ngoài không tạo ra biến dạng CSO sau sự sai lệch hợp lý. Nó có thể được theo sau bởi bộ khuếch đại khi được sử dụng trong phạm vi diện tích rộng lớn của thân cây quá dài và mạng cục bộ. Việc áp dụng WDM, các kênh quang bước sóng đa chiều có thể truyền qua một sợi quang. Cáp quang CATV 1550nm theo xu hướng phát triển hiện tại của trò chơi ba người và chất xơ đến tận nhà.
Huatai là nhà sản xuất nổi tiếng trong máy phát quang được điều chế bên ngoài tương tự trên thế giới.PDI-8500H phù hợp với tiêu chuẩn kỹ thuật công nghiệp quốc tế hiện tại là Máy phát quang điều chế bên ngoài 1550nm. Toàn bộ nguồn ánh sáng đơn vị sử dụng băng thông hẹp (0.65MHz), tiếng ồn thấp, laser DFB sóng liên tục, rất thuận lợi để giảm ảnh hưởng của sự phân tán. Điều chế tín hiệu toàn bộ đơn vị thông qua bộ điều biến bên ngoài CATV đặc biệt LiNbO3 của công ty Mỹ và công nghệ điều khiển tối ưu Huatai với sở hữu trí tuệ độc lập, vì vậy nó có thể đạt chỉ số cao trở lại CNR ≥ 54dB, CTB ≤ -65dB, CSO ≤ -65dB, SBS: 13, 16, 18dBm có thể điều chỉnh. Toàn bộ thiết bị được trang bị giao diện truyền thông RS232 hoàn hảo, quản lý mạng SNMP, cung cấp điện dự phòng 1 + 1, chức năng cắm nóng,
Huatai HT8500H, loại máy phát quang được điều chế bên ngoài tiêu chuẩn với chỉ số cao, độ tin cậy cao và hiệu suất chi phí tuyệt vời, được áp dụng cho các liên kết chính và liên kết mạng phân phối ở đầu cuối CATV lớn và trung bình.

.