ĐẦU NỐI QUANG SM SC-SC

Đầu nối quang SM SC-SC(Female-Female) Simplex

Đầu nối Singlemode SC-SC (adaptor quang SC-SC) dùng chủ yếu trong đấu nối quang trong hộp phối quang ODF Đầu nối quang SM SC-SC(Female-Female) Simplex hay còn gọi là adaptor SC/SC được sử dụng để nối 2 đầu dây nhảy quang chuẩn SC, thường được lắp trong hộp phối quang ODF

ĐẦU NỐI QUANG SM SC-SC

Đặc điểm Đầu nối quang SM SC-SC (adaptor quang SC-SC)

1. Khả năng tương thích và độ tin cậy tốt
2. Các chi tiết với độ chính xác cao
3. Vỏ ống kết nối đầu quang bằng chất liệu đặc biệt
4. Độ suy hao thấp
5. Dễ dàng lắp đặt với các loại ODF

Ứng dụng adaptor quang SC-SC

1. Hệ thống mạng viễn thông
2. Hệ thống mạng cáp quang
3. Local Area Network – Mạng cục bộ
5. Kết nối các thiết bị khác nhau

Thông số kỹ thuật

1. SM, PC≤0.3dB, UPC≤0.2dB, APC≤0.2dB
2. MM, PC≤0.2dB
3. Tổn hao: ≤0.2dB
4. Chênh lệch: ≤0.2dB
5. Độ bền: ≥1000 lần
>> Tên gọi khác của sản phẩm: Adapter SC/UPC, Adapter SC/APC